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social action trust fund
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Je wewe ni Kijana uliyekuwa Mnufaika wa SATF?
Una umri usiopungua miaka 18 na hauzidi 35?

Una ndoto za Kufanikiwa kupitia Ujasiriamali na Biashara?

Unapenda Kupata Mbinu, Mwongozo na Nyenzo za Kufanya Biashara kwa Ufanisi na Tija zaidi?

Shirika la Social Action Trust Fund (SATF) kupitia programu yake ya kukuza ujasiriamali kwa vijana
(SATF-YES-I) inakupa fursa ya kupata Mbinu. Stadi, na Nyenzo muhimu za Kuanza na Kukuza Biashara
yako. Kama uko tayari jisajili kushiriki semina ya maelekezo kwa kutuma jina lako na namba yako ya
simu kwa simu namba: 0757188314 au barua pepe: info@satf.or.tz, kabla ya tarehe 18 Mei 2025. Baada
va kushiriki semina, pata fomu ujaze na kuirudisha SATF kabla ya tarehe 31 Mei 2025. -Fomu ya
maombi inapatikana kupitia:

® Pakua Fomu kutoka Tovuti ya SATF(www.satf.or.tz) au,

® Tuma namba yako ya WhatsApp kwenda kwenye namba ya 0757188314 tukutumie fomu au,
® Tembelea Ofisi za SATF, Mtaa wa Sembeti, Mikocheni, Dar es salaam au,
°

Tembelea Washirika wa SATF alipo karibu na wewe Mikoani kwako.

Fomu iliyojazwa itumwe kwa kutumia barua pepe : info@satf.or.tz

FOMU HAIUZWI! WAHI MAPEMA!
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